ผลการนับคะแนนเลือกตั้งอย่างไม่เป็นทางการ
http://news.sanook.com/election49/election_17983.php
โดย วัน อังคาร ที่ 4 เมษายน พ.ศ. 2549 06:30 น.
รายชื่อผู้สมัครรับเลือกตั้ง ส.ส. แบบแบ่งเขตเลือกตั้ง รวม 537 คนกระบี่
กระบี่ 1 นายสฤษฎ์พงษ์ เกี่ยวข้อง ไทยรักไทย 10,375 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 28,830 คะแนน
กระบี่ 2 นายสุพจน์ นครป้อ ไทยรักไทย 3,476 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 22,899 คะแนน
กระบี่ 3 นายอติพจน์ ศรีสุคนธ์ ไทยรักไทย 5,359 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 20,072 คะแนน
กรุงเทพมหานคร
เขต 1 ดุสิต พระนคร(แขวงบวรนิเวศ แขวงตลาดยอด แขวงบ้านพานถม แขวงบางขุนพรม และแขวงวัดสามพระยา)
หมายเลข 2 นายกฤษฎา สัจจกุล ไทยรักไทย 31,304 คะแนน
หมายเลข 4 น.ส.ลีลาวดี วัชโรบล ประชากรไทย 3,794 คะแนน
หมายเลข 8 นายสุรพงษ์ แว่นแก้ว ธัมมาธิปไตย 80 คะแนน
หมายเลข 9 นายชนะภูมิ น้อยอำพน กสิกรไทย 152 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 29,213 คะแนน
เขต 2 บางซื่อ
หมายเลข 2 นางลลิตา ฤกษ์สำราญ ไทยรักไทย 33,844 คะแนน
หมายเลข 4 นายสมประสงค์ ปัญจทวี ประชากรไทย 1,304 คะแนน
หมายเลข 9 นายวิรัตน์ พัชราวุธ กิจสังคม 292 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 33,709 คะแนน
เขต 3 พญาไท,ราชเวที(แขวงทุ่งพญาไท)
หมายเลข 2 ร.อ.รชฏ พิสิษฐบรรณกร ไทยรักไทย 21,938 คะแนน
หมายเลข 4 นายสุรัตน์ ยุทธนาวนิชย์ ประชากรไทย 939 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 26,767 คะแนน
เขต 4 ปทุมวัน,ราชเทวี(ยกเว้นแขวงทุ่งพญาไท)
กรุงเทพมหานคร 4 น.ส.ยุวลักษณ์ อภิธนาคุณ ไทยรักไทย 16,010 คะแนน
หมายเลข 2 นายพลท เฉลิมแสน ประชากรไทย 484 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 29,267 คะแนน
เขต 5 บางรัก สัมพันธวงศ์ ป้อมปราบฯ(ยกเว้นแขวงบวรนิเวศ แขวงตลาดยอด แขวงบ้านพานถม แขวงบางขุนพรม แขวงบ้านสามพระยา)
หมายเลข 2 นายจักรภพ เพ็ญแข ไทยรักไทย22,231 คะแนน
หมายเลข 4 นายสรรพัชญ มหาสารินันทน์ ประชากรไทย 707 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 56,277 คะแนน
เขต 6 ยานนาวา สาทร
หมายเลข 2 นายดนุพร ปุณณกันต์ ไทยรักไทย 26,420 คะแนน
หมายเลข 4 นายโสภิณ บำรุงเวช ประชากรไทย 789 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 50,887 คะแนน
เขต 7 บางคอแหลม
หมายเลข 2 นายพงษ์พิสุทธิ์ จินตโสภณ ไทยรักไทย16,176คะแนน
**ไม่เลือกใคร 26,774 คะแนน
เขต 8 คลองเตย
หมายเลข 2 น.ต.ศิธา ทิวารี ไทยรักไทย 20,306 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 25,559 คะแนน
เขต 9 ห้วยขวาง วัฒนา(ยกเว้นพระโขนงเหนือ)
หมายเลข 2 น.ส.ณหทัย ทิวไผ่งาม ไทยรักไทย 22,957 คะแนน
หมายเลข 4 น.ส.วาสนา ศรีรางวัล ประชากรไทย 689 คะแนน คะแนน
**ไม่เลือกใคร 33,270 คะแนน
เขต 10 ดินแดง
หมายเลข 2 นายยุรนันท์ ภมรมนตรี ไทยรักไทย29,756 คะแนน
หมายเลข 4 นายสุรางค์ หอมจันทร์ ประชากรไทย 913 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 34,213 คะแนน
เขต 11 จตุจักร
หมายเลข 2 นายเฉลิมชัย จีนะวิจารณะ ไทยรักไทย 36,235 คะแนน
หมายเลข 4 น.ส.สุแพรวพรรณ ตันติพลาผล ประชากรไทย1,070 คะแนน
หมายเลข 6 นายเลอพงษ์ หนิมพานิช ไทยช่วยไทย 190 คะแนน
หมายเลข 9 นายณัฐฌพรหม นุสติ กฤษไทมั่นคง216 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 44,029 คะแนน
เขต 12 หลักสี่
หมายเลข 2 น.ส.ศุภมาส อิศรภักดี ไทยรักไทย 29,328 คะแนน
หมายเลข 4 นายพิศาล เทพศิริ ประชากรไทย 936 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 26,860 คะแนน
เขต 13 ดอนเมือง
หมายเลข 2 น.อ.อนุดิษฐ์ นาครทรรพ ไทยรักไทย 39,111 คะแนน
กรุงเทพมหานคร 13 นายสุมิตร สุนทรเวช ประชากรไทย 3,102 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 30,572 คะแนน
เขต 14 ดอนเมือง
หมายเลข 2 นางปวีณา หงสกุล ไทยรักไทย 46,301 คะแนน
หมายเลข 4 นายสันติ แม้นเหมือน ประชากรไทย 1,269
**ไม่เลือกใคร 27,273 คะแนน
เขต 15 บางเขน
หมายเลข 2 นายอนุสรณ์ ปั้นทอง ไทยรักไทย 45,067 คะแนน
หมายเลข 4 พล.อ.ท.สมบูรณ์ จ่าภา ประชากรไทย 1,980 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 39,020 คะแนน
เขต 16 ลาดพร้าว
หมายเลข 2 นายวชิรมณฑ์ คุณะเกษมธนาวัฒน์ ไทยรักไทย 25,392 คะแนน
หมายเลข 4 นายรณทศ กองผาพา ประชากรไทย 1,064 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 31,911 คะแนน
เขต 17 วังทองหลาง
หมายเลข 2 น.ส.ภูวนิดา คุนผลิน ไทยรักไทย 22,752 คะแนน
หมายเลข 4 นายสันติ วิชัยพล ประชากรไทย 732 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 28,414 คะแนน
เขต 18 บางกะปิ
หมายเลข 2 นายพิมล ศรีวิกรม์ ไทยรักไทย 28,956 คะแนน
หมายเลข 4 จ.อ.สุนันชัย บุญรอด ประชากรไทย 768 คะแนน
หมายเลข 8 นายทองคำ ศรีสัมฤทธิ์ ธัมมาธิปไตย136 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 37,359 คะแนน
เขต 19 บึงกุ่ม
หมายเลข 2 นายพฤฒิชัย ดำรงรัตน์ ไทยรักไทย 29,604 คะแนน
หมายเลข 4 นายสุริยัณห์ ภู่พวงทอง ประชากรไทย 1,055 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 34,765 คะแนน
เขต 20 คันนายาว สะพานสูง
หมายเลข 2 นายเอกพจน์ วงศ์อารยะ ไทยรักไทย 35,077 คะแนน
หมายเลข 4 นายสมโภช พุ่มน้อย ประชากรไทย 1,251 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 41,912 คะแนน
เขต 21 สวนหลวง ประเวศ(เฉพาะเขตประเวศ)
หมายเลข 2 นายภัทรศักดิ์ โอสถานุเคราะห์ ไทยรักไทย 33,646 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 45,610 คะแนน
เขต 22 บางนา ประเวศ(ยกเว้นเขตประเวศ)
หมายเลข 2 น.ส.ศันสนีย์ นาคพงศ์ ไทยรักไทย 37,702 คะแนน
หมายเลข 4 นายพิศาล ไชยชาญ ประชากรไทย 1,400 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 38,678 คะแนน
เขต 23 พระโขนง วัฒนา(เฉพาะแขวงพระโขนงเหนือ)
หมายเลข 2 นายวัฒนา เซ่งไพเราะ ไทยรักไทย 22,463 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 33,062 คะแนน
เขต 24 หนองจอก ลาดกระบัง
หมายเลข 2 นายมงคล กิมสูนจันทร์ ไทยรักไทย 62,837 คะแนน
หมายเลข 4 นางกุสุมา เด่นเจริญ ประชากรไทย 4,304 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 47,356 คะแนน
เขต 25 มีนบุรี คลองสามวา
หมายเลข 2 นายวิชาญ มีนชัยนันท์ ไทยรักไทย 56,316 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 53,635 คะแนน
เขต 26 ธนบุรี(ยกเว้น แขวงวัดกัลยาณ์และแขวงหิรัญรูจี)
หมายเลข 2 นายเอนก หุตังคบดี ไทยรักไทย 21,401 คะแนน
กรุงเทพมหานคร 26 นางเจริญศรี เพียรกิจ พลังประชาชน 242 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 25,989 คะแนน
เขต 27 คลองสาน ธนบุรี(เฉพาะแขวงวัดกัลยาณ์และแขวงหิรัญรูจี)
หมายเลข 2 น.ส.ศิลัมพา เลิศนุวัฒน์ ไทยรักไทย 19,401 คะแนน
หมายเลข 3 น.ส.เปรมใจ เจริญอรุณวัฒนา พลังประชาชน 325 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 31,041 คะแนน
เขต 28 บางพลัด บางกอกน้อย(เฉพาะแขวงอรุณอัมรินทร์)
หมายเลข 2 นายภิมุข สิมะโรจน์ ไทยรักไทย 28,693 คะแนน
หมายเลข 3 ร.ต.อ.หญิงอนงค์นาฎ กลันทกพันธ์ พลังประชาชน 313 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 34,347 คะแนน
เขต 29 บางกอกน้อย(ยกเว้นแขวงอรุณอัมรินทร์)
หมายเลข 2 นายสมพรต สาระโกเศศ ไทยรักไทย 20,200 คะแนน
หมายเลข 2 นายเอกรินทร์ สถานนท์ชัย ประชากรไทย 2,175 คะแนน
หมายเลข 9 นายแสงฟ้า นพรัตน์เรืองเด่น ชีวิตที่ดีกว่า 99 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 26,238 คะแนน
เขต 30 ตลิ่งชัน ภาษีเจริญ (เฉพาะแขวงบางด้วน แขวงบางแวก และแขวงคลองขวาง)
หมายเลข 2 นายปิติพงศ์ เต็มเจริญ ไทยรักไทย 38,683 คะแนน
หมายเลข 3 นางรานี กฤษฎาธาร พลังประชาชน 307 คะแนน
หมายเลข 4 นายพรชัย อรัณยกานนท์ ประชากรไทย 1,818 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 39,343 คะแนน
เขต 31 บางกอกใหญ่ ภาษีเจริญ (ยกเว้นแขวงบางด้วน แขวงบางแวก และแขวงคลองขวาง)
หมายเลข 2 นายมานะ คงวุฒิปัญญา ไทยรักไทย 31,592คะแนน
หมายเลข 4 นายกรรณ เจียมเจริญ ประชากรไทย 1,576 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 37,741 คะแนน
เขต 32 จอมทอง
หมายเลข 2 นายสุวัฒน์ ม่วงศิริ ไทยรักไทย 35,766 คะแนน
หมายเลข 3 น.ส.พัชรินทร์ ฉิมอิ่ม พลังประชาชน 263 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 36,162 คะแนน
เขต 33 ราษฎร์บูรณะ ทุ่งครุ
หมายเลข 2 นายสุวัฒน์ วรรณศิริกุล ไทยรักไทย 42,698 คะแนน
หมายเลข 4 นางสุนันทา ศิริถาวรสุวรรณ พลังประชาชน 674 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 44,888 คะแนน
เขต 34 บางขุนเทียน บางบอน
หมายเลข 2 นายสากล ม่วงศิริ ไทยรักไทย 52,750 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 46,599 คะแนน
เขต 35 บางแค
หมายเลข 2 นายสุธา ชันแสง ไทยรักไทย 40,352 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 44,722 คะแนน
เขต 36 หนองแขม ทวีวัฒนา
หมายเลข 2 นายแสวง ฤกษ์จรัล ไทยรักไทย44,941 คะแนน
หมายเลข 6 น.ส.เรวดี พรหมประพันธ์ ไทยช่วยไทย 694 คะแนน
หมายเลข 9 นายอนุสรณ์ เกษมวรรณ พลังธรรม 530 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 45,744 คะแนน
กาญจนบุรี
กาญจนบุรี 1 พล.อ.สมชาย วิษณุวงศ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
กาญจนบุรี 2 นายสันทัด จีนาภักดิ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
กาญจนบุรี 3 นายเรวัต สิรินุกุล ไทยรักไทย
กาญจนบุรี 3 นายสมชาย รัตนนภัสกุล ประชากรไทย
กาญจนบุรี 3 น.ส.นฤมล สุขขำ เพื่อนเกษตรไทย
**ไม่เลือกใคร
กาญจนบุรี 4 นายไพบูลย์ พิมพ์พิสิฐถาวร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
กาญจนบุรี 5 พล.ท.มะ โพธิ์งาม ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
กาฬสินธุ์
กาฬสินธุ์ 1 นางบุญรื่น ศรีธเรศ ไทยรักไทย 28,945 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 7,524 คะแนน
กาฬสินธุ์ 2 น.ส.อรดี สุทธศรี ไทยรักไทย 7,603 คะแนน
กาฬสินธุ์ 2 นายณัฐพล สุวรรณชาติ คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร 801 คะแนน
กาฬสินธุ์ 3 นายวิทยา ภูมิเหล่าแจ้ง ไทยรักไทย 13,710 คะแนน
กาฬสินธุ์ 3 นายแปลก สุวรรณชาติ คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร 3,008 คะแนน
กาฬสินธุ์ 4 นายพีระเพชร ศิริกุล ไทยรักไทย 6,189 คะแนน
กาฬสินธุ์ 4 น.ส.ปาริชาติ สุวรรณชาติ คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร ,622 คะแนน
กาฬสินธุ์ 5 น.ส.ภัทรา วรามิตร ไทยรักไทย 19,966 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 2,556 คะแนน
กาฬสินธุ์ 6 นายประเสริฐ บุญเรือง ไทยรักไทย 21,216 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 2,842 คะแนน
กำแพงเพชร
กำแพงเพชร 1 นายเรืองวิทย์ ลิกค์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
กำแพงเพชร 2 น.ส.คะนึง ไทยประสิทธิ์ ไทยรักไทย 4,907 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 3,308 คะแนน
กำแพงเพชร 3 พ.ต.ท.ไวพจน์ อาภรณ์รัตน์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
กำแพงเพชร 4 นายสนั่น สบายเมือง ไทยรักไทย 1,740 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,133 คะแนน
กำแพงเพชร 5 นายถวิล ฤกษ์หร่าย ไทยรักไทย 25,032 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 9,123 คะแนน
ขอนแก่น
ขอนแก่น 1 นายจักริน พัฒน์ดำรงจิตร ไทยรักไทย 11,159 คะแนน
ขอนแก่น 1 นายธนาศักดิ์ สำเริง แผ่นดินไทย
**ไม่เลือกใคร 8,158 คะแนน
ขอนแก่น 2 นายประจักษ์ แกล้วกล้าหาญ ไทยรักไทย 331 คะแนน
ขอนแก่น 2 ร.ต.เทอดศักดิ์ มีสวัสดิ์ เกษตรกรไทย
ขอนแก่น 2 น.ส.พรพิมล มูลสาร แผ่นดินไทย
ขอนแก่น 2 นายธนภณ กิตติวิมลชัย กิจสังคม
**ไม่เลือกใคร 100 คะแนน
ขอนแก่น 3 นายจตุพร เจริญเชื้อ ไทยรักไทย 19,589 คะแนน
ขอนแก่น 3 นายประสิทธิ์ จันทสาร เกษตรกรไทย
**ไม่เลือกใคร 2,515 คะแนน
ขอนแก่น 4 นางมุกดา พงษ์สมบัติ ไทยรักไทย 16,910 คะแนน
ขอนแก่น 4 นางสัตตาภรณ์ ธวบุรี แผ่นดินไทย
ขอนแก่น 4 นายประยงค์ อันไขหน้า ประชาธิปไตยก้าวหน้า
**ไม่เลือกใคร 3,399 คะแนน
ขอนแก่น 5 นายภูมิ สาระผล ไทยรักไทย 13,008 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 2,478 คะแนน
ขอนแก่น 6 นายสมศักดิ์ เกียรติสุรนนท์ ไทยรักไทย 13,807 คะแนน
ขอนแก่น 6 นายธนายุทธ บุตดาเวียง คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร 2,568 คะแนน
ขอนแก่น 7 นายสุชาย ศรีสุรพล ไทยรักไทย 23,296 คะแนน
ขอนแก่น 7 นายทัศไน ล่ามสมบัติ ไทยช่วยไทย
ขอนแก่น 7 นายเกรียงไกร วัชเรนทร์สุนทร ประชาธิปไตยก้าวหน้า
**ไม่เลือกใคร 3,051 คะแนน
ขอนแก่น 8 นายสมศักดิ์ คุณเงิน ไทยรักไทย 18,715 คะแนน
ขอนแก่น 8 นายสงวน ศรีพิลา ไทยช่วยไทย
**ไม่เลือกใคร 2,015 คะแนน
ขอนแก่น 9 นายอรรถสิทธิ์ กาญจนสินิทธิ์ ไทยรักไทย 21,156 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,167 คะแนน
ขอนแก่น 10 นายพงศกร อรรณพพร ไทยรักไทย 23,775 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 3,364 คะแนน
ขอนแก่น 11 นายเรืองเดช สุพรรณฝ่าย ไทยรักไทย 32,751 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,847 คะแนน
จันทบุรี
จันทบุรี 1 นายกล้าณรงค์ พงษ์เจริญ ไทยรักไทย 9,246คะแนน
จันทบุรี 1 นายมานิตย์ แสวงการ ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร 16,153 คะแนน
จันทบุรี 2 พล.ต.ต.พยุง ตรงสวัสดิ์ ไทยรักไทย 11,340 คะแนน
จันทบุรี 2 นายวีรสิทธิ์ ทองจันทร์ ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร 11,128 คะแนน
จันทบุรี 3 นายพงศ์เวช เวชชาชีวะ ไทยรักไทย 11,249 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 9,354 คะแนน
ฉะเชิงเทรา
ฉะเชิงเทรา 1 นางฐิติมา ฉายแสง ไทยรักไทย 16,515 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 14,717 คะแนน
ฉะเชิงเทรา 2 นายสมชัย อัศวชัยโสภณ ไทยรักไทย 12,745คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,909 คะแนน
ฉะเชิงเทรา 3 นายสุชาติ ตันเจริญ ไทยรักไทย 19,200 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,888 คะแนน
ฉะเชิงเทรา 4 นายวุฒิพงศ์ ฉายแสง ไทยรักไทย 12,005 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 8,783 คะแนน
ชลบุรี
ชลบุรี 1 นายสง่า ธนสงวนวงศ์ ไทยรักไทย 9,857 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 15,633 คะแนน
ชลบุรี 2 นายอัมรินทร์ ตั้งประกอบ ไทยรักไทย 12,477 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 20,237 คะแนน
ชลบุรี 3 นายวิทยา คุณปลื้ม ไทยรักไทย 13,593 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 28,564 คะแนน
ชลบุรี 4 นายสุรสิทธิ์ นิติวุฒิวรรักษ์ ไทยรักไทย 8,043 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 9,463 คะแนน
ชลบุรี 5 นายอิทธิพล คุณปลื้ม ไทยรักไทย 23,153 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 28,564 คะแนน
ชลบุรี 6 นายอุทัย มณีรัตน์โรจน์ ไทยรักไทย 15,436 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 15,763 คะแนน
ชลบุรี 7 นายชาญยุทธ เฮงตระกูล ไทยรักไทย 14,953 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 14,845 คะแนน
ชลบุรี 8 นายปรเมศร์ งามพิเชษฐ์ ไทยรักไทย 19,256 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 13,204 คะแนน
ชัยนาท
ชัยนาท 1 นายอนุสรณ์ นาคาศัย ไทยรักไทย 19,232 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 13,601 คะแนน
ชัยนาท 2 นายชัยวัฒน์ ทรัพย์รวงทอง ไทยรักไทย 24,627 คะแนน
ชัยนาท 2 จ.ส.ต.มานะ สุชัยคณารักษ์ ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร 12,158 คะแนน
ชัยภูมิ
ชัยภูมิ 1 นายประสิทธิ์ ชัยวิรัตนะ ไทยรักไทย 24,999 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 8,463 คะแนน
ชัยภูมิ 2 นายชวลิต มหาจันทร์ ไทยรักไทย 27,722 คะแนน
**ไม่เลือกใคร
ชัยภูมิ 3 น.ส.ปาริชาติ ชาลีเครือ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ชัยภูมิ 4 นายวุฒิชัย สงวนวงศ์ชัย ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ชัยภูมิ 5 นายศรคม ฦาชา ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ชัยภูมิ 6 นายเจริญ จรรย์โกมล ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ชัยภูมิ 7 นายสุรวิทย์ คนสมบูรณ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ชุมพร
ชุมพร 1 นายธวัช บุรินทร์วัฒนา ไทยรักไทย 2,676 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 13,167 คะแนน
ชุมพร 2 นายสมชาย คุณวุฒิ ไทยรักไทย
ชุมพร 2 นายอาคม หญีตน้อย เพื่อนเกษตรไทย
**ไม่เลือกใคร
ชุมพร 3 นายเฉลิมชัย นิยมไท ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เชียงราย
เชียงราย 1 นายสามารถ แก้วมีชัย ไทยรักไทย 9,021 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,900 คะแนน
เชียงราย 2 นายสฤษฎ์ อึ้งอภินันท์ ไทยรักไทย 22,234 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 3,876 คะแนน
เชียงราย 3 นายสุรสิทธิ์ เจียมวิจักษณ์ ไทยรักไทย 13,388 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 3,111 คะแนน
เชียงราย 4 นายวิสาร เตชะธีราวัฒน์ ไทยรักไทย 18,080 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,214 คะแนน
เชียงราย 5 นายสมบูรณ์ วันไชยธนวงศ์ ไทยรักไทย 3,079 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 1,014 คะแนน
เชียงราย 6 น.ส.ละออง ติยะไพรัช ไทยรักไทย 15,454 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 2,771 คะแนน
เชียงราย 7 นายอิทธิเดช แก้วหลวง ไทยรักไทย 15,908 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,069 คะแนน
เชียงราย 8 นายบัวสอน ประชามอญ ไทยรักไทย 13,739 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 2,672 คะแนน
เชียงใหม่
เชียงใหม่ 1 นายปกรณ์ บูรณุปกรณ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เชียงใหม่ 2 นายพายัพ ชินวัตร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เชียงใหม่ 3 นายบุญทรง เตริยาภิรมย์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เชียงใหม่ 4 นายวิทยา ทรงคำ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เชียงใหม่ 5 นายพรชัย อรรถปรียางกูร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เชียงใหม่ 6 นายนพคุณ รัฐผไท ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เชียงใหม่ 7 นายสุรพล เกียรติไชยากร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เชียงใหม่ 8 นางผณินทรา ภัคเกษม ไทยรักไทย
เชียงใหม่ 8 นายปฐม หล้าพระบาง คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
เชียงใหม่ 9 นายจุลพันธ์ อมรวิวัฒน์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เชียงใหม่ 10 นายสันติ ตันสุทัช ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เชียงใหม่ 11 นายโสภณ โกชุม ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ตรัง
ตรัง 1 นายไกรสิน โตทับเที่ยง ไทยรักไทย 956 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,898 คะแนน
ตรัง 2 นายทวี สุระบาล ไทยรักไทย 2,869 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 9,657 คะแนน
ตรัง 3 นางทัศนีย์ สุนทรนนท์ ไทยรักไทย 7,431 คะแนน
ตรัง 3 นายวิญาสิษฐ์ สุนทรนนท์ ประชากรไทย 4,583 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 46,977 คะแนน
**บัตรเสีย 11,404 ใบ
ตรัง 4 นายพีรพนธ์ ลังเมือง ไทยรักไทย 9,857 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 51,222 คะแนน
ตราด
ตราด 1 นายสิงหา สง่าศิลป์ ไทยรักไทย 10,681 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 17,227 คะแนน
ตาก
ตาก 1 นายธนัสถ์ ทวีเกื้อกูลกิจ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ตาก 2 นายชำนาญ สันติพนารักษ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ตาก 3 นางสุกัลยา โชคบำรุง ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
นครนายก
นครนายก 1 นายสิทธิชัย กิตติธเนศวร ไทยรักไทย 21,588 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 18,549 คะแนน
นครนายก 2 นายวุฒิชัย กิตติธเนศวร ไทยรักไทย 19,742 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 13,369 คะแนน
นครปฐม
นครปฐม 1 นายรัฐกร เจนกิจณรงค์ ไทยรักไทย 12,354 คะแนน
นครปฐม 1 นายชูทรัยพ์ อำนวยทรัพย์ ประชากรไทย 1,133 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 23,164 คะแนน
นครปฐม 2 นายชาญชัย ปทุมารักษ์ ไทยรักไทย 21,702 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 13,623 คะแนน
นครปฐม 3 นายก่อเกียรติ สิริยะเสถียร ไทยรักไทย 24,151 คะแนน
นครปฐม 3 นายไชยยศ บุญยะรัตน์ คนขอปลดหนี้ 897 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 12,675 คะแนน
นครปฐม 4 นายไชยา สะสมทรัพย์ ไทยรักไทย 25,368 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 19,154 คะแนน
นครปฐม 5 นายเผดิมชัย สะสมทรัพย์ ไทยรักไทย 14,560 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 12,365 คะแนน
นครพนม
นครพนม 1 นายชวลิต วีชยสุทธิ์ ไทยรักไทย
นครพนม 1 นายชุมพล ดวงขำ คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
นครพนม 2 นายไพจิต ศรีวรขาน ไทยรักไทย
นครพนม 2 นายกรัณฑ์ โกพลรัตน์ คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
นครพนม 3 นายประสงค์ บูรณ์พงศ์ ไทยรักไทย
นครพนม 3 นายธีรวัฒน์ พลเชียงหลาง คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
นครพนม 4 นายอรรถสิทธิ์(คันคาย) ทรัพยสิทธิ์ ไทยรักไทย
นครพนม 4 นายโยธิน ไชยธงยศ เกษตรกรไทย
นครพนม 4 นายเมธ์ ปุ่มเป้า คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
นครพนม 5 นายศุภชัย โพธิ์สุ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
นครราชสีมา
นครราชสีมา 1 นายวรรณรัตน์ ชาญนุกูล ไทยรักไทย 32,312 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 36,827 คะแนน
**บัตรเสีย 4,706 ใบ
นครราชสีมา 2 นายวรรธวริทธิ์ ตันติภิรมย์ ชีวิตที่ดีกว่า
นครราชสีมา 2 นายวัชรพล โตมรศักดิ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
นครราชสีมา 3 นายประเสริฐ บุญชัยสุข ไทยรักไทย 16,299 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 7,353 คะแนน
นครราชสีมา 4 นายอุทัย มิ่งขวัญ ไทยรักไทย 19,510 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,851 คะแนน
นครราชสีมา 5 นายประทีป กรีฑาเวช ไทยรักไทย 49,902 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 16,690 คะแนน
**บัตรเสีย 12,609 ใบ
นครราชสีมา 6 นายวัชรา ณ วังขนาย ไทยรักไทย 21,368 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,677 คะแนน
นครราชสีมา 7 นายพงษ์พิช รุ่งเป้า ไทยรักไทย 19,656 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 3,413 คะแนน
นครราชสีมา 8 นายประชาธิปไตย คำสิงห์นอก ไทยรักไทย 25,648 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,953 คะแนน
นครราชสีมา 9 นายสมศักดิ์ โสมกลาง ไทยรักไทย 20,701 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,516 คะแนน
นครราชสีมา 10 นายสมศักดิ์ เบญจพลกุล ไทยรักไทย 19,976 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,687 คะแนน
นครราชสีมา 11 นายบุญจง วงศ์ไตรรัตน์ ไทยรักไทย 15,057 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,086 คะแนน
นครราชสีมา 12 นายสุพร อัตถาวงศ์ ไทยรักไทย 12,379คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,097 คะแนน
นครราชสีมา 13 นายสมศักดิ์ พันธ์เกษม ไทยรักไทย 50,6023 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 14,864 คะแนน
**บัตรเสีย 11,657 ใบ
นครราชสีมา 14 พ.ต.ท.สมชาย เพศประเสริฐ ไทยรักไทย 12,751คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,052 คะแนน
นครราชสีมา 15 นายประเสริฐ จันทรรวงทอง ไทยรักไทย 13,671 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 2,316 คะแนน
นครราชสีมา 16 นายวิสิทธิ์ พิทยาภรณ์ ไทยรักไทย 56,267 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,863 คะแนน
**บัตรเสีย 8,538 ใบ
นครศรีธรรมราช
นครศรีธรรมราช 1 นายกณพ เกตุชาติ ไทยรักไทย 4,937 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 13,716 คะแนน
นครศรีธรรมราช 2 นายอิสระ หัสดินทร์ ไทยรักไทย 1,262 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,253 คะแนน
นครศรีธรรมราช 3 นายนัฏฐประชา เกื้อสกุล ไทยรักไทย 1,520 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 8,468 คะแนน
นครศรีธรรมราช 4 นายปิติ เทพภักดี ไทยรักไทย 2,795 คะแนน
นครศรีธรรมราช 4 นายอนันต์ พรหมอินทร์ ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร 17,799 คะแนน
นครศรีธรรมราช 5 นางวิรวรรณ จงจิตร ศิริจิรกาล ไทยรักไทย 2ม931 คะแนน
นครศรีธรรมราช 5 นายกนก ชิตมาลย์ ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร 16,903 คะแนน
นครศรีธรรมราช 6 นายอารี ไกรนรา ไทยรักไทย 1,469 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,915 คะแนน
นครศรีธรรมราช 7 นายอุดมเกียรติ อภินันทิกุล ปานมี ไทยรักไทย 2,236 คะแนน
นครศรีธรรมราช 7 นายภักดี ดวงบุญ ประชากรไทย
นครศรีธรรมราช 7 นายสมยศ ส้มเขียวหวาน พัฒนาชาติไทย
**ไม่เลือกใคร 13,619 คะแนน
นครศรีธรรมราช 8 นายประกอบ แต้มสีทอง ไทยรักไทย 1,210 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 8,844 คะแนน
นครศรีธรรมราช 9 นายชิต ปุริโสดม ไทยรักไทย
นครศรีธรรมราช 9 นายมาโนช เสนาชู คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
นครศรีธรรมราช 10 นายเร็วจริง รัตนวิชา ไทยรักไทย 1,619 คะแนน
นครศรีธรรมราช 10 นายจงรักษ์ พันธรังษี ประชากรไทย
นครศรีธรรมราช 10 นายประยูร พูลจันทร์ พัฒนาชาติไทย
**ไม่เลือกใคร 14,581 คะแนน
นครสวรรค์
นครสวรรค์ 1 นายสมชัย เจริญชัยฤทธิ์ ไทยรักไทย 16,655 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 17,734 คะแนน
นครสวรรค์ 2 นายเกษม ปานอุดมลักษณ์ ไทยรักไทย 18,854 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,804 คะแนน
นครสวรรค์ 3 นายวีระกร คำประกอบ ไทยรักไทย 16,167 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 8,812 คะแนน
นครสวรรค์ 4 นายสัญชัย วงษ์สุนทร ไทยรักไทย 21,953 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 7,415 คะแนน
นครสวรรค์ 5 นายเมธี ฉัตรจินดารัตน์ ไทยรักไทย 16,507 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,559 คะแนน
นครสวรรค์ 6 พ.ต.ท.บรรยิน ตั้งภากรณ์ ไทยรักไทย 24,618 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 15,911 คะแนน
นครสวรรค์ 7 นายนิโรธ สุนทรเลขา ไทยรักไทย 25,282 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 8,702 คะแนน
นนทบุรี
นนทบุรี 1 นายนิทัศน์ ศรีนนท์ ไทยรักไทย 20,779 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 20,988 คะแนน
นนทบุรี 2 นายอุดมเดช รัตนเสถียร ไทยรักไทย 12,769 คะแนน
นนทบุรี 2 น.ส.สุมาลี ประทอง คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร 13,843 คะแนน
นนทบุรี 4 พ.อ.อ.อภิวันท์ วิริยะชัย ไทยรักไทย 22,231 คะแนน
นนทบุรี 4 น.ส.ขวัญเรือน ช่วยงาน คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร 21,785 คะแนน
นนทบุรี 5 นายสุชาติ บรรดาศักดิ์ ไทยรักไทย 7,258 คะแนน
นนทบุรี 5 น.ส.บุญณดา พวงพันธ์ คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร 7,589 คะแนน
นนทบุรี 6 นายฉลอง เรี่ยวแรง ไทยรักไทย 18,117 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 14,892 คะแนน
นราธิวาส
นราธิวาส 1 นายอารีเพ็ญ อุตรสินธุ์ ไทยรักไทย 6,464 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 11,058 คะแนน
นราธิวาส 2 นายสุธิพันธ์ ศรีริกานนท์ ไทยรักไทย 2,783 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 8,031 คะแนน
นราธิวาส 3 นายนัจมุดดีน อูมา ไทยรักไทย 5,810 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,336 คะแนน
นราธิวาส 4 นายเตาฟิก สะมะแอ ไทยรักไทย 9,317 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 16,049 คะแนน
นราธิวาส 5 นายสมรรถ วาหลง ไทยรักไทย 3,099 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,476 คะแนน
น่าน
น่าน 1 นางสิรินทร รามสูต ไทยรักไทย
น่าน 1 นายวิชัย นนทะนำ แผ่นดินไทย
**ไม่เลือกใคร
น่าน 2 นายชลน่าน ศรีแก้ว ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
น่าน 3 นายวัลลภ สุปริยศิลป์ ไทยรักไทย
น่าน 3 นายจรัญ คำมอญ คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
บุรีรัมย์
บุรีรัมย์ 1 นายประสิทธิ์ ตั้งศรีเกียรติกุล ไทยรักไทย 29,143 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 14,956 คะแนน
บุรีรัมย์ 2 นางกรุณา ชิดชอบ ไทยรักไทย 24,891 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,869 คะแนน
บุรีรัมย์ 3 นายศักดิ์สยาม ชิดชอบ ไทยรักไทย 36,194 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 426 คะแนน
บุรีรัมย์ 4 นายสุรศักดิ์ นาคดี ไทยรักไทย 23,919 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,635 คะแนน
บุรีรัมย์ 5 นายพีระพงษ์ เฮงสวัสดิ์ ไทยรักไทย 9,186 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 2,964 คะแนน
บุรีรัมย์ 6 นายโสภณ ซารัมย์ ไทยรักไทย 13,626 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 3,987 คะแนน
บุรีรัมย์ 7 นายประกิจ พลเดช ไทยรักไทย 23,609 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,329 คะแนน
บุรีรัมย์ 8 นายโสภณ เพชรสว่าง ไทยรักไทย 14,595 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,811 คะแนน
บุรีรัมย์ 9 นายขจรธน จุดโต ไทยรักไทย 15,458 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,911 คะแนน
บุรีรัมย์ 10 นายทรงศักดิ์ ทองศรี ไทยรักไทย 17,422 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 9,122 คะแนน
ปทุมธานี
ปทุมธานี 1 นายสุรพงษ์ อึ้งอัมพรวิไล ไทยรักไทย 11,284 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,724 คะแนน
ปทุมธานี 2 ว่าที่ ร.ต.สุเมธ ฤกธาคนี ไทยรักไทย 20,108 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 15,218 คะแนน
ปทุมธานี 3 นายวรัญญู เทพหัสดิน ณ อยุธยา ไทยรักไทย 10,474 คะแนน
ปทุมธานี 3 นายขวัญ ขวัญเรือน ประชากรไทย 294 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,451 คะแนน
ปทุมธานี 4 นายลิขิต หมู่ดี ไทยรักไทย 3,036 คะแนน
ปทุมธานี 4 นายอิทธิพล ชินาภา ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร 1,621 คะแนน
ปทุมธานี 5 นายชูชาติ หาญสวัสดิ์ ไทยรักไทย 20,373 คะแนน
ปทุมธานี 5 นายสุรทิน พิจารณ์ รักษ์แผ่นดินไทย 264 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 14,261 คะแนน
ประจวบคีรีขันธ์
ประจวบคีรีขันธ์ 1 นายพีระ สุกิจปาณีนิจ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ประจวบคีรีขันธ์ 2 นายพรเทพ วิสุทธิ์วัฒนศักดิ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ประจวบคีรีขันธ์ 3 นายไพรสน ปานทอง ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ปราจีนบุรี
ปราจีนบุรี 1 นางกนกวรรณ วิลาวัลย์ ศรีจันทร์งาม ไทยรักไทย 17,360 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 9,462 คะแนน
ปราจีนบุรี 2 นายคงกฤช หงส์วิไล ไทยรักไทย 14,716 คะแนน
ปราจีนบุรี 2 นายสำรวย ปัญสาท พัฒนาชาติไทย 821 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,784 คะแนน
ปราจีนบุรี 3 นายชยุต ภุมมะกาญจนะ ไทยรักไทย 17,701 คะแนน
ปราจีนบุรี 3 น.ส. สุภาวดี ช่อรักษ์ ประชากรไทย 1,621 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 7,516 คะแนน
ปัตตานี
ปัตตานี 1 นายวัยโรจน์ พิพิธภักดี ไทยรักไทย 1,881 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,786 คะแนน
ปัตตานี 2 พ.ต.ท.เจ๊ะอิสมาแอ เจ๊ะโมง ไทยรักไทย 2,058 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 8,367 คะแนน
ปัตตานี 3 นายสมมารถ เจ๊ะนา ไทยรักไทย
ปัตตานี 3 นายยาฮรี จินารงค์ ไทยช่วยไทย
**ไม่เลือกใคร
ปัตตานี 4 นายมุข สุไลมาน ไทยรักไทย
ปัตตานี 4 นายอดุลย์ ดุลกล้าเดช ไทยช่วยไทย
**ไม่เลือกใคร
พระนครศรีอยุธยา
พระนครศรีอยุธยา 1 นายก่อกิจ ด่านชัยวิจิตร ไทยรักไทย 26,365 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 20,534 คะแนน
พระนครศรีอยุธยา 2 นายพ้อง ชีวานันท์ ไทยรักไทย 33,245 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 12,979 คะแนน
พระนครศรีอยุธยา 3 น.ส.สุวิมล พันธ์เจริญวรกุล ไทยรักไทย 24,051 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 8,276 คะแนน
พระนครศรีอยุธยา 4 นายวิทยา บุรณศิริ ไทยรักไทย 32,996 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 10,216 คะแนน
พระนครศรีอยุธยา 5 นายบุญพันธ์ แขวัฒนะ ไทยรัก
**ไม่เลือกใคร
พะเยา
พะเยา 1 น.ส.อรุณี ชำนาญยา ไทยรักไทย 23,156 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 8,868 คะแนน
พะเยา 2 นายวิสุทธิ์ ไชยณรุณ ไทยรักไทย 7,713 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 1,120 คะแนน
พะเยา 3 นายไพโรจน์ ตันบรรจง ไทยรักไทย 993 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 550 คะแนน
พังงา
พังงา 1 นายปราโมทย์ แหล่ทองคำ ไทยรักไทย 1,824 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 12,314 คะแนน
พังงา 2 นายกฤษ ศรีฟ้า ไทยรักไทย 3,276 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,304 คะแนน
พัทลุง
พัทลุง 1 นายวาทิต ไพศาลศิลป์ ไทยรักไทย 2,133 คะแนน
พัทลุง 1 นายเขมาวุฒิ สุวรรณ์ พัฒนาชาติไทย
**ไม่เลือกใคร 8,308 คะแนน
พัทลุง 2 นายคณนาถ หมื่นหนู ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
พัทลุง 3 นายอนุมัติ ศาสนูปถัมภ์ ไทยรักไทย 1,465 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 10,440 คะแนน
พิจิตร
พิจิตร 1 นายเสริมสุข เหลาหชัยอรุณ ไทยรักไทย 8,809 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,911 คะแนน
พิจิตร 2 น.ส.สุณีย์ เหลืองวิจิตร ไทยรักไทย
พิจิตร 2 นายสุทัศน์ จันอินทร์ พลังประชาชน
**ไม่เลือกใคร
พิจิตร 3 นายนาวิน บุญเสรฐ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
พิจิตร 4 พ.ต.ท.อดุลย์ บุญเสรฐ ไทยรักไทย 20,820 คะแนน
พิจิตร 4 นายดษฎี บัวเขียว ไทยช่วยไทย
**ไม่เลือกใคร 5,262 คะแนน
พิษณุโลก
พิษณุโลก 1 นายพิทักษ์ สันติวงศ์เดชา ไทยรักไทย 3,916 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,935 คะแนน
พิษณุโลก 2 นายมนต์ชัย วิวัฒน์ธนาฒย์ ไทยรักไทย 10,612 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,865 คะแนน
พิษณุโลก 3 นางมยุรา มนะสิการ ไทยรักไทย 4,984 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 2,776 คะแนน
พิษณุโลก 4 นายนิยม ช่างพินิจ ไทยรักไทย 16,754 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,099 คะแนน
พิษณุโลก 5 นายหัสนัยน์ สอนสิทธิ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เพชรบุรี
เพชรบุรี 1 นายราชศักดิ์ คล้ายคลึง ไทยรักไทย 19,747 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 47,581 คะแนน
เพชรบุรี 2 นายธานี ยี่สาร ไทยรักไทย 22,091 คะแนน
เพชรบุรี 2 นายหัสพันธ์ เสมเถื่อน สยาม 1,422 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 24,271 คะแนน
เพชรบุรี 3 นายปิยะ อังกินันทน์ ไทยรักไทย 17,406 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 27,666 คะแนน
เพชรบูรณ์
เพชรบูรณ์ 1 นายเรวัต แสงวิจิตร ไทยรักไทย
เพชรบูรณ์ 1 นายเทียนชัย ชาญจึงถาวร พลังธรรม
**ไม่เลือกใคร
เพชรบูรณ์ 2 นายไพศาล จันทรภักดี ไทยรักไทย 6,852 คะแนน
เพชรบูรณ์ 2 นายสุทธิพงษ์ ขันดี คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร 5,735 คะแนน
เพชรบูรณ์ 3 นายทวีศักดิ์ อนรรฆพันธ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เพชรบูรณ์ 4 นายณรงค์กร ชวาลสันตติ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เพชรบูรณ์ 5 พ.อ.ท.กิตติคุณ นาคะบุตร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เพชรบูรณ์ 6 นายเอี่ยม ทองใจสด ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
แพร่
แพร่ 1 นายทศพร เสรีรักษ์ ไทยรักไทย 8,291 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 2,509 คะแนน
แพร่ 2 นายอนุวัธ วงศ์วรรณ ไทยรักไทย 6,671 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 1,948 คะแนน
แพร่ 3 นายวรวัจน์ เอื้ออภิญญกุล ไทยรักไทย 5,614 คะแนน
แพร่ 3 น.ส.ปนัดดา นันทะยานา คนขอปลดหนี้
แพร่ 3 นางสุทิน ชิดชม พัฒนาชาติไทย
**ไม่เลือกใคร 1,496 คะแนน
ภูเก็ต
ภูเก็ต 1 นางศรีญาดา ปาลิมาพันธ์ ไทยรักไทย 5,943 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 23,000 คะแนน
ภูเก็ต 2 นายวิสุทธิ์ สันติกุล ไทยรักไทย 3,824 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 14,499 คะแนน
มหาสารคาม
มหาสารคาม 1 นายทองหล่อ พลโคตร ไทยรักไทย 45,068 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 11,486 คะแนน
มหาสารคาม 2 นายสุชาติ ศรีสังข์ ไทยรักไทย 52,050 คะแนน
มหาสารคาม 2 นายธนพล ซามาตย์ ไทยช่วยไทย
**ไม่เลือกใคร 6,753 คะแนน
มหาสารคาม 3 นายสุชาติ โชคชัยวัฒนากร ไทยรักไทย 26,714 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,901 คะแนน
มหาสารคาม 4 นายชาญชัย ชัยรุ่งเรือง ไทยรักไทย 31,437 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 7,453 คะแนน
มหาสารคาม 5 นางกุสุมาลวดี ศิริโกมุท ไทยรักไทย 28,550 คะแนน
มหาสารคาม 5 นายจรัส ชูคันหอม ไทยช่วยไทย
**ไม่เลือกใคร 4,593 คะแนน
มหาสารคาม 6 นายสุทิน คลังแสง ไทยรักไทย 22,374 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 3,175 คะแนน
มุกดาหาร
มุกดาหาร 1 นายประมวลศิลป์ โภคสวัสดิ์ ไทยรักไทย
มุกดาหาร 1 น.ส.จีระภา กุลศรีวนรัตน์ เกษตรกรไทย
**ไม่เลือกใคร
มุกดาหาร 2 นายเกษม คำมุงคุณ เกษตรกรไทย
มุกดาหาร 2 นายทวีศักดิ์ ประทุมลี ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
แม่ฮ่องสอน
แม่ฮ่องสอน 1 นายปัญญา จีนาคำ ไทยรักไทย
แม่ฮ่องสอน 1 นายอำนาจ แสงเฮ่อ คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
แม่ฮ่องสอน 2 นายสมบูรณ์ ไพรวัลย์ ไทยรักไทย
แม่ฮ่องสอน 2 นายชัยเพชร กิ่งแก้วเพชร คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
ยโสธร
ยโสธร 1 นายสุทธิชัย จันทร์อารักษ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ยโสธร 2 นายรณฤทธิชัย คานเขต ไทยรักไทย
ยโสธร 2 นายสุคนธ์ นันตาวัง คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
ยโสธร 3 นายวิฑูรย์ วงษ์ไกร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ยโสธร 4 นายวิสันต์ เดชเสน ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ยะลา
ยะลา 1 นายไพโรจน์ เฉลียวศักดิ์ ไทยรักไทย 4,646 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 16,166 คะแนน
ยะลา 2 นายซูการ์โน มะทา ไทยรักไทย 6,457 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,336 คะแนน
ยะลา 3 นายบูราฮานูดิน อุเซ็ง ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ร้อยเอ็ด
ร้อยเอ็ด 1 นายสถาพร ว่องสัธนพงษ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ร้อยเอ็ด 2 นายฉลาด ขามช่วง ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ร้อยเอ็ด 3 นายเอกภาพ พลซื่อ ไทยรักไทย
ร้อยเอ็ด 3 นายเยี่ยมพล พลเยี่ยม คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
ร้อยเอ็ด 4 นายนิรันดร์ นาเมืองรักษ์ ไทยรักไทย
ร้อยเอ็ด 4 นายณัชธกร ประกอบสาย คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
ร้อยเอ็ด 5 นายนิสิต สินธุไพร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ร้อยเอ็ด 6 นายกิตติ สมทรัพย์ ไทยรักไทย
ร้อยเอ็ด 6 นายณัฐกริช สิงหพันธ์ ไทยช่วยไทย
**ไม่เลือกใคร
ร้อยเอ็ด 7 นายศักดา ดงเพชร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ร้อยเอ็ด 8 นายอนิวรรตน์ วรเชษฐ์ ไทยรักไทย
ร้อยเอ็ด 8 นายสมประสงค์ ตลาดขวัญ ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร
ระนอง
ระนอง 1 นายไพโรจน์ ชาญพาณิชย์ ไทยรักไทย 3,490 คะแนน
ระนอง 1 นายสุทธิ วังทองซุก ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร 20,550 คะแนน
ระยอง
ระยอง 1 นายยงยศ อรุณเวสสะเศรษฐ ไทยรักไทย 13,402 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 23,713 คะแนน
ระยอง 2 ร.ต.กฤษฎา การุญ ไทยรักไทย 9,900 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 14,075 คะแนน
ระยอง 3 นายธารา ปิติเตชะ ไทยรักไทย 10,364
****ไม่เลือกใคร 8,643
ระยอง 4 นายปราโมทย์ วีระพันธ์ ไทยรักไทย 23,853
ระยอง 4 น.ส.วีณา จริยะภูมิ สยาม
****ไม่เลือกใคร 25,093
ราชบุรี
ราชบุรี 1 นางกอบกุล นพอมรบดี ไทยรักไทย
ราชบุรี 1 นายเขมรัฐ บัวคลี่ ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร
ราชบุรี 2 นายวิวัฒน์ นิติกาญจนา ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ราชบุรี 3 น.ส.ปารีนา ไกรคุปต์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ราชบุรี 4 นายวัฒนา มังคลรังษี ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ราชบุรี 5 นายบุญลือ ประเสริฐโสภา ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ลพบุรี
ลพบุรี 1 นายณัฐพล เกียรติวินัยสกุล ไทยรักไทย 16,685 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 9,666 คะแนน
ลพบุรี 2 นายพงษ์ศักดิ์ วรปัญญา ไทยรักไทย 9,357 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,907 คะแนน
ลพบุรี 3 นายสุชาติ ลายน้ำเงิน ไทยรักไทย 5,824 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 2,597 คะแนน
ลพบุรี 4 นายอำนวย คลังผา ไทยรักไทย 19,582 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,461 คะแนน
ลพบุรี 5 นายนิยม วรปัญญา ไทยรักไทย 10,117 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,700 คะแนน
ลำปาง
ลำปาง 1 นายไพโรจน์ โล่ห์สุนทร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ลำปาง 2 นายกิตติกร โล่ห์สุนทร ไทยรักไทย 4,907 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 1,835 คะแนน
ลำปาง 3 นายวาสิต พยัคบุตร ไทยรักไทย 943 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 602 คะแนน
ลำปาง 4 นายพินิจ จันทรสุรินทร์ ไทยรักไทย 14,391 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,235 คะแนน
ลำปาง 5 นายอิทธิรัตน์ จันทรสุรินทร์ ไทยรักไทย 6,445 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 1,234 คะแนน
ลำพูน
ลำพูน 1 น.ส.อาภาภรณ์ พุทธปวน ไทยรักไทย 5,467 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 3,339 คะแนน
ลำพูน 2 นายสงวน พงษ์มณี ไทยรักไทย 7,281 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 3,962 คะแนน
ลำพูน 3 นายสถาพร มณีรัตน์ ไทยรักไทย 9,483 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,438 คะแนน
เลย
เลย 1 นายทศพล สังขทรัพย์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เลย 2 นางนันทนา ทิมสุวรรณ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เลย 3 นายปรีชา เร่งสมบูรณ์สุข ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
เลย 4 นางจันทร์เพ็ญ แสงเจริญรัตน์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ศรีสะเกษ
ศรีสะเกษ 1 นายธเนศ เครือรัตน์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ศรีสะเกษ 2 นายพิทยา บุญเฉลียว ไทยรักไทย
ศรีสะเกษ 2 นายพิทยา นักรำ ไทยช่วยไทย
**ไม่เลือกใคร
ศรีสะเกษ 3 นายวิวัฒชัย โหตระไวศยะ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ศรีสะเกษ 4 นายจาตุรงค์ เพ็งนรพัฒน์ ไทยรักไทย
ศรีสะเกษ 4 นายภัทรผล ผลอิ่นแก้ว คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
ศรีสะเกษ 5 นายอมรเทพ สมหมาย ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ศรีสะเกษ 6 พ.ต.อ.ทิน วงศ์ปลั่ง ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ศรีสะเกษ 7 นางมาลินี อินฉัตร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ศรีสะเกษ 8 นายพรศักดิ์ เจริญประเสริฐ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
ศรีสะเกษ 9 นายปวีณ แซ่จึง ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สกลนคร
สกลนคร 1 นายอภิชาติ ดีรสวัสดิชัย ไทยรักไทย
สกลนคร 1 นางพิศตะวัน จักรพิมพ์ คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
สกลนคร 2 นายเฉลิมชัย อุฬารกุล ไทยรักไทย
สกลนคร 2 นายสมเด็จ เพ็งอินทร์ เกษตรกรไทย
**ไม่เลือกใคร
สกลนคร 3 นายเฉลิมชาติ การุญ ไทยรักไทย
สกลนคร 3 นายไพศาล คำจวง เกษตรกรไทย
**ไม่เลือกใคร
สกลนคร 4 นายสาคร พรหมภักดี ไทยรักไทย
สกลนคร 4 นายวันเย็น แก้วก่า คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
สกลนคร 5 นายพงษ์ศักดิ์ บุญศล ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สกลนคร 6 นายเสรี สาระนันท์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สกลนคร 7 นายเกษม อุประ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สงขลา
สงขลา 1 นายวันชัย ปริญญาศิริ ไทยรักไทย 4,492 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 18,747 คะแนน
สงขลา 2 นายอรรถชาญ เชาวน์วานิชย์ ไทยรักไทย 3,315 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 24,492 คะแนน
สงขลา 3 นายทวีศักดิ์ ทวีรัตน์ ไทยรักไทย 3,666 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 25,599 คะแนน
สงขลา 4 นายกิตติพัฒน์ แก้วมณี ไทยรักไทย 2,066 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 11,201 คะแนน
สงขลา 5 นายสมนิตย์ ประทุมวรรณ ไทยรักไทย 1,339 คะแนน
สงขลา 5 นายนิติธรรมวัฒน์ รัตนสุวรรณ คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร 9,707 คะแนน
สงขลา 6 นายทวีเกียรติ รองสวัสดิ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สงขลา 7 นายอรัญ พรหมรัตน์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สงขลา 8 นายสุรศักดิ์ มณี ไทยรักไทย 580 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 1,035 คะแนน
สตูล
สตูล 1 นายจิรายุส เนาวเกตุ ไทยรักไทย 2,434 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,609 คะแนน
สตูล 2 นายชัยรัตน์ ลำโป ไทยรักไทย 2,828 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,489 คะแนน
สมุทรปราการ
สมุทรปราการ 1 นายสงคราม กิจเลิศไพโรจน์ ไทยรักไทย 19,465 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 12,777 คะแนน
สมุทรปราการ 2 นายประเสริฐ เด่นนภาลัย ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สมุทรปราการ 3 นายวัลลภ ยังตรง ไทยรักไทย
สมุทรปราการ 3 นายสัญชัย จุ่มศรี ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร
สมุทรปราการ 4 นายจิรพันธ์ ลิ้มสกุลศิริรัตน์ ไทยรักไทย
สมุทรปราการ 4 จ่าสิบเอก เกษม พรมสุข ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร
สมุทรปราการ 5 นางสลิลทิพย์ ชัยสดมภ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สมุทรปราการ 6 น.ส.เรวดี รัศมิทัต ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สมุทรปราการ 7 นายประชา ประสพดี ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สมุทรสงคราม
สมุทรสงคราม 1 นายไชยรัตน์ ไทยเจียมอารีย์ ไทยรักไทย 18,896 คะแนน
สมุทรสงคราม 1 น.ส.บุษยา สุคนธเขตร์ พลังประชาชน
**ไม่เลือกใคร 25,439 คะแนน
สมุทรสาคร
สมุทรสาคร 1 นายอนุสรณ์ ไกรวัตนุสสรณ์ ไทยรักไทย 27,536 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 28,956 คะแนน
สมุทรสาคร 2 นายศุภพรพงศ์ ชวนบุญ ไทยรักไทย 8,452 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,308 คะแนน
สมุทรสาคร 3 นายสมนึก โพธิ์ทะเล ไทยรักไทย 16,228 คะแนน
**ไม่เลือกใคร
สระแก้ว
สระแก้ว 1 นายสุรศักดิ์ เกตุสุภะ ไทยรักไทย 38,877 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 18,798 คะแนน
สระแก้ว 1 นางเจรจา สมบูรณ์กูล ประชากรไทย 5,733 คะแนน
สระแก้ว 2 นายปัญญา ชาติปัญญาวุฒิ ไทยรักไทย
สระแก้ว 2 นายชนรดี พรมภักดี ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร
สระแก้ว 3 นายธานินทร์ ศุภศักดิ์มนตรี ไทยรักไทย
สระแก้ว 3 นายชลอ จีนคำ ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร
สระบุรี
สระบุรี 1 ร.ต.ปรพล อดิเรกสาร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สระบุรี 2 นายพศ อดิเรกสาร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สระบุรี 3 นายสมเจตน์ ทองศรี ประชากรไทย
สระบุรี 3 นายฉัตรชัย ศิลาพร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สระบุรี 4 นายวีรพล อดิเรกสาร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สิงห์บุรี
สิงห์บุรี 1 นายพายัพ ปั้นเกตุ ไทยรักไทย 39,578 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 21,181 คะแนน
สุโขทัย
สุโขทัย 1 นางอนงค์วรรณ เทพสุทิน ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สุโขทัย 2 นายประศาสตร์ ทองปากน้ำ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สุโขทัย 3 นายสมเจตน์ ลิมปะพันธุ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สุโขทัย 4 นายประทาน เขียวฤทธิ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สุพรรณบุรี
สุพรรณบุรี 1 นายสมคิด สัมฤทธิ์สุทธิ์ ไทยรักไทย 4,038 คะแนน
สุพรรณบุรี 1 น.ส. ธนพร สุขขำ เพื่อนเกษตรไทย
**ไม่เลือกใคร 4,375 คะแนน
สุพรรณบุรี 2 นายยุทธนา ลับบัวงาม ไทยรักไทย 5,456 คะแนน
สุพรรณบุรี 2 นายทรงเดช สุขขำ เพื่อนเกษตรไทย
**ไม่เลือกใคร 4,490 คะแนน
สุพรรณบุรี 3 นายวิจิตร เกตุแก้ว ไทยรักไทย 2,602 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 1,798 คะแนน
สุพรรณบุรี 4 นายเทียนชัย ปิ่นวิเศษ ไทยรักไทย 315 คะแนน
สุพรรณบุรี 4 นายฐนิต ประทีปพรศักดิ์ เกษตรกรไทย
**ไม่เลือกใคร 2,456 คะแนน
สุพรรณบุรี 5 นายสหรัฐ กุลศรี ไทยรักไทย 6,141 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 2,184 คะแนน
สุราษฎร์ธานี
สุราษฎร์ธานี 1 นายภานุ ศรีบุศยกาญจน์ ไทยรักไทย 2,072 คะแนน
สุราษฎร์ธานี 1 น.ส. สุมิตตา แก้วอินทร์ คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร 16,153 คะแนน
สุราษฎร์ธานี 2 นายสมพล วิชัยดิษฐ ไทยรักไทย
สุราษฎร์ธานี 2 นายวรพจน์ วิชัยดิษฐ ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร
สุราษฎร์ธานี 3 นายชูชัย ทองขาว ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สุราษฎร์ธานี 4 นายสมชาย หิรัญรัตนธรรม ไทยรักไทย 1,025 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 2,581
สุราษฎร์ธานี 5 นายโกมล นกวิเชียร ไทยรักไทย 1,152 คะแนน
สุราษฎร์ธานี 5 นายสุพร จันทร์แก้ว คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร 5,526
สุราษฎร์ธานี 6 นายประกิจ เพชรรัตน์ ไทยรักไทย 1,063 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 7,666
สุรินทร์
สุรินทร์ 1 นายชูชัย มุ่งเจริญพร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สุรินทร์ 2 นายเกษม รุ่งธนเกียรติ ไทยรักไทย
สุรินทร์ 2 นายสุพร วัฒนาเอี่ยวสกุล เกษตรกรไทย
**ไม่เลือกใคร
สุรินทร์ 3 นางฟาริดา สุไลมาน ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สุรินทร์ 4 นายธีระทัศน์ เตียวเจริญโสภา ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สุรินทร์ 5 นายประดุจ มั่นหมาย ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สุรินทร์ 6 นายศุภรักษ์ ควรหา ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สุรินทร์ 7 นายมานิตย์ สังข์พุ่ม ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
สุรินทร์ 8 นายศิริศักดิ์ ร่วมพัฒนา ไทยรักไทย
สุรินทร์ 8 นายสุรสีห์ ยุวรานุกูล ธัมมาธิปไตย
**ไม่เลือกใคร
สุรินทร์ 9 นายตี๋ใหญ่ พูนศรีธนากูล ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
หนองคาย
หนองคาย 1 ว่าที่ ร.ต.พงศ์พันธ์ สุนทรชัย ไทยรักไทย 47,958 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 14,989 คะแนน
**บัตรเสีย 7,601 ใบ
หนองคาย 2 นายประสิทธิ์ จันทาทอง ไทยรักไทย 46,878คะแนน
**ไม่เลือกใคร 6,336 คะแนน
**บัตรเสีย 7,607 ใบ
หนองคาย 3 นายเอกธนัช อินทร์รอด ไทยรักไทย 46,446 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 7,120 คะแนน
**บัตรเสีย 6,857 ใบ
หนองคาย 4 นายเทวฤทธิ์ นิกรเทศ ไทยรักไทย 37,506 คะแนน
หนองคาย 4 นายพิบูลย์ มณีทร คนขอปลดหนี้ 10,299 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 3,383 คะแนน
**บัตรเสีย 7,017 ใบ
หนองคาย 5 นายสงกรานต์ คิพิไสย์ ไทยรักไทย 53,932 คะแนน
หนองคาย 5 นายสัมฤทธิ์ สงวนนาม คนขอปลดหนี้ 1,717 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,094 คะแนน
**บัตรเสีย 7,110 ใบ
หนองคาย 6 นายนิพนธ์ คนขยัน ไทยรักไทย 49,484 คะแนน
หนองคาย 6 น.ส.ประภัสสร อาจหาญ คนขอปลดหนี้ 2,075 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 4,168 คะแนน
**บัตรเสีย 6,830 ใบ
หนองบัวลำภู
หนองบัวลำภู 1 นายพิษณุ หัตถสงเคราะห์ ไทยรักไทย 2,157 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 3,601 คะแนน
หนองบัวลำภู 2 นายไชยา พรหมา ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
หนองบัวลำภู 3 นายวิชัย สามิตร ไทยรักไทย 7,233 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 646 คะแนน
อ่างทอง
อ่างทอง 1 น.ส.เพ็ญชิสา หงษ์อุปถัมภ์ชัย ไทยรักไทย 41,274 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 23,487 คะแนน
อ่างทอง 2 พล.ต.ต.ประจวบ เปาอินทร์ ไทยรักไทย 11,253 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,291 คะแนน
อำนาจเจริญ
อำนาจเจริญ 1 นายธีระชัย ศิริขันธ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อำนาจเจริญ 2 นายชัยศรี กีฬา ไทยรักไทย 27,121 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 13,664 คะแนน
อุดรธานี
อุดรธานี 1 นายศราวุธ เพชรพนมพร ไทยรักไทย 6,384 คะแนน
อุดรธานี 1 นายอภิราม หน่อสีดา คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร 4,365 คะแนน
อุดรธานี 2 น.ส.ธิรดา สนิทวงศ์ชัย ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุดรธานี 3 นายวิชัย ชัยจิตวณิชกุล ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุดรธานี 4 นายธีระยุทธ วานิชชัง ไทยรักไทย 16,719 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 5,340คะแนน
อุดรธานี 5 น.ส.รสพิมล จิรเมธากร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุดรธานี 6 นายทองดี มนิสสาร ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุดรธานี 7 นายธีระชัย แสนแก้ว ไทยรักไทย
อุดรธานี 7 นายบุญเรือง เนาวดี คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
อุดรธานี 8 นายต่อพงษ์ ไชยสาส์น ไทยรักไทย 371 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 64 คะแนน
อุดรธานี 9 นายธราพงษ์ ลีลาวงษ์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุดรธานี 10 นายสุรชาติ ชำนาญศิลป์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุตรดิตถ์
อุตรดิตถ์ 1 น.ส.กฤษณา สีหลักษณ์ ไทยรักไทย 15,167 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 9,557 คะแนน
อุตรดิตถ์ 2 นายศรัณย์ ศรัญย์เกตุ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุตรดิตถ์ 3 นายทนุศักดิ์ เล็กอุทัย ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุทัยธานี
อุทัยธานี 1 นายประแสง มงคลศิริ ไทยรักไทย 4,486 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 3,754 คะแนน
อุทัยธานี 2 นายสุภาพ โต๋วสัจจา ไทยรักไทย 2,236 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 1,721 คะแนน
อุบลราชธานี
อุบลราชธานี 1 นายเกรียง กัลป์ตินันท์ ไทยรักไทย
อุบลราชธานี 1 นายไพศาล อัครรัตนดิลก ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร
อุบลราชธานี 2 นายสมบัติ รัตโน ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุบลราชธานี 3 นายโกวิทย์ ธรรมานุชิต ไทยรักไทย
อุบลราชธานี 3 นายอังกูร จารุวงศ์ ประชากรไทย
**ไม่เลือกใคร
อุบลราชธานี 4 นายสุพล ฟองงาม ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุบลราชธานี 5 นายชูวิทย์ พิทักษ์พรพัลลภ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุบลราชธานี 6 นายอุดร ทองประเสริฐ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุบลราชธานี 7 นายอิดศักดิ์ โภคกุลกานนท์ ไทยรักไทย
อุบลราชธานี 7 นายอภัย กินามนีย์ คนขอปลดหนี้
**ไม่เลือกใคร
อุบลราชธานี 8 นายพูลสวัสดิ์ โหตระไวศยะ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุบลราชธานี 9 นายสุชาติ ตันติวณิชชานนท์ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุบลราชธานี 10 นายกิตติพงษ์ เทียมสุวรรณ ไทยรักไทย
**ไม่เลือกใคร
อุบลราชธานี 11 นายชาตรี พิริยะกิจไพบูลย์ ไทยรักไทย 2,279 คะแนน
**ไม่เลือกใคร 1,629 คะแนน